Ma'aunin Play Center | sqm | Iyakar Yara | Population | fafatawa |
Daycare & Restaurant | 30-100uri | 30 | Babu Tasiri | Babu Tasiri |
Karamin Wurin Wasa Na Cikin Gida | 100-200uri | 90 | 5,000 + | Babu Makamantan wurin shakatawa Tsakanin 2km Kewaye |
Wurin Wasa na Cikin Gida na Tsakiya | 200-500uri | 180 | 20,000 + | Babu Babban Park A Tsakanin 10km Kewaye |
Babban Wurin Wasa na Cikin Gida | 500-1000uri | 300 | 50,000 + | Babu Super Park Tsakanin 100km Kewaye |
Super Indoor Play Park | sama da 1000㎡ | 500 | 50,000 + | Babu Tasiri |
lura: sqm da aka ambata shine don na cikin gida kayan aikin filin wasa kawai, ware wurin hutawa, yankin ofis, da sauransu. Misali, wurin shine 500㎡, yanki don kayan aikin wasa kusan 200-300㎡.
2.Model Kasuwanci
Akwai nau'ikan wurin shakatawa na cikin gida daban-daban, wasu suna mai da hankali kan cikin gida taushi play kayan aiki, wasu suna maida hankali kan kasada ta cikin gida, wasu suna maida hankali kan wasan arcade, wasu suna mai da hankali kan bikin ranar haihuwa, da sauransu.
Samfurin kasuwanci yana rinjayar kudaden shiga sosai, tsarin kasuwanci daban-daban yana buƙatar wuri daban-daban, ƙira da kasafin kuɗi.
Tukwici: kamar yadda ya dace da kwarewarmu, wurin shakatawa na cikin gida tare da nau'ikan wasanni iri-iri, irin su wasa mai laushi na cikin gida, trampoline, wasan ninja, bangon hawa, yankin arcade, ɗakin biki, yanki mai siyarwa, zai jawo hankalin ƙarin abokan ciniki a rukunin shekaru daban-daban.
3. Hayar Wuri
Wurin yana da mahimmanci ga wurin shakatawa na cikin gida, ba wai kawai yana shafar adadin abokan ciniki ba har ma da farashin saka hannun jari. Yayin aiki na yau da kullun, haya shine mafi girman kashe kuɗi. Tunda ba a sauya wurin cikin sauƙi ba, muna ba ku shawarar yin shawarwari na dogon lokaci tare da mai gida don samun haya mai kyau bayan an tabbatar da wurin.
Domin samun iyakar sararin amfani da gina muku wurin shakatawa na cikin gida mai ban mamaki, muna buƙatar bayanin ƙasa bayan hayar wurin.
a) tsarin bene a cikin auto CAD, yawanci ana bayar da shi ta hanyar gini
b) tsayayyen tsayi, idan kowane bututun iska ko abin lanƙwasa
c) shin akwai wani ginshiki ko bango ko wani cikas a wurin taron
d) wurin shiga da fita
e) hoto da bidiyo na wurin
Tukwici: muna ba ku shawarar ɗaukar wuri sama da 5m, kusa da kantuna ko wurin zama.
Ma'aunin Tsawon Rufi
Wuri na Asali
bene Shirin
Karshen Zane
An Kammala Aikin
4.Kudin Zuba Jari
Gabaɗaya, farashin saka hannun jari ya ƙunshi sassa uku: Hayar, Samfura, Aiki
● Kudin Hayar
Hayar a cikin ƙasa daban-daban da wuri sun bambanta, da fatan za a koma ga daidaitattun hayar gida. Yawancin lokaci mai saka hannun jari zai ɗauki wurin na tsawon shekaru 3-5 aƙalla, don haka muna ba ku shawarar ku tattauna yarjejeniyar dogon lokaci tare da mai gida don samun farashi mai kyau.
● Kudin Samfura
Yawanci cikin gida kayan aikin filin wasa an keɓance shi gwargwadon aikin musamman, don haka farashin ya dogara da ƙira ta ƙarshe. Ɗauki aikin 500㎡(5382sqft) a California, Amurka misali.
Kayayyakin sun kusan $22,500 zuwa $75,000, ɗauki $45,000
Harajin gida (15%) kusan $6750 ne
Kudin jigilar kaya kusan $8260 ne
Shigar da mu shine kusan $9600 (mutum 3 na kwanaki 20)
Total: $45,000+$6750+$8260+ $9600=$69,610
Maganar Kudin jigilar kaya
manufa | 40HQ Kaya | tafiya | manufa | 40HQ Kaya | tafiya |
Amurka | $3,500.00 | 35 days | Azerbaijan | $2,600.00 | 40 days |
Canada | $3,200.00 | 30 days | Jamaica | $3,000.00 | 37 days |
Ostiraliya | $1,800.00 | 16 days | Polynesia | $6,500.00 | 46 days |
Mexico | $2,800.00 | 20 days | Lithuania | $1,500.00 | 43 days |
Peru | $1,950.00 | 35 days | Afirka ta Kudu | $6,000.00 | 33 days |
Italiya | $2,500.00 | 30 days | Singapore | $300.00 | 7 days |
Dubai | $1,500.00 | 22 days | Philippines | $250.00 | 5 days |
lura: Jirgin ruwan teku yana canzawa, tuntuɓe mu don samun ɗaukakawar kaya
● Kudin Gudanarwa
Yana da kyau idan kun kasance gwani a cikin gudanarwa, in ba haka ba kuna buƙatar hayan ƙungiyar gudanarwar ƙwararru kuma ku ɗauki wasu ayyukan tallan don jawo hankalin ƙarin abokan ciniki, kamar katunan shekara-shekara, bikin Kirsimeti, da sauransu. Yawancin lokaci waɗannan farashin suna gyarawa kuma ba za a ƙididdige su ba. wani gagarumin rabo.
Mun San Samfura Da Kyau, Mun San Kasuwa Da Kyau
Yadda Ake Fara Kasuwancin Filin Wasan Cikin Gida